IPD50N06S409ATMA2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IPD50N06S409ATMA2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-IPD50N06S409ATMA2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-IPD50N06S409ATMA2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPD50N06S409ATMA2
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 60V 50A TO252-31
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 60 V 50A (Tc) 71W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TO252-3-11
โมเดล EDA/CAD
IPD50N06S409ATMA2 รุ่น
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
47.1 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±20V
ชุด
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
3785 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
71W (Tc)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
60 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO252-3-11
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
9mOhm @ 50A, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 34µA