IPD65R380E6ATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IPD65R380E6ATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-IPD65R380E6ATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-IPD65R380E6ATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPD65R380E6ATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 650V 10.6A TO252-3
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 650 V 10.6A (Tc) 83W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TO252-3
โมเดล EDA/CAD
IPD65R380E6ATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.5V @ 320µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
39 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
710 pF @ 100 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
83W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
650 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO252-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
380mOhm @ 3.2A, 10V