IPD65R650CEAUMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IPD65R650CEAUMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
IPD65R650CEAUMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IPD65R650CEAUMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPD65R650CEAUMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 650V 7A TO252-3
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 650 V 7A (Tc) 86W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TO252-3
โมเดล EDA/CAD
IPD65R650CEAUMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.5V @ 210µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
23 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
440 pF @ 100 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
86W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
650 V