IPD70P04P4L08ATMA2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IPD70P04P4L08ATMA2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-IPD70P04P4L08ATMA2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-IPD70P04P4L08ATMA2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPD70P04P4L08ATMA2
คำอธิบาย
MOSFET P-CH 40V 70A TO252-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
P-ช่องสัญญาณ 40 V 70A (Tc) 75W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TO252-3-313
โมเดล EDA/CAD
IPD70P04P4L08ATMA2 รุ่น
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
92 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
+5V, -16V
ชุด
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
5430 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
75W (Tc)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ประเภท FET
เกรด
รถยนต์
เทคโนโลยี
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
40 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO252-3-313
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
7.8mOhm @ 70A, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.2V @ 120µA