IPD90P03P4L04ATMA2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IPD90P03P4L04ATMA2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-IPD90P03P4L04ATMA2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-IPD90P03P4L04ATMA2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPD90P03P4L04ATMA2
คำอธิบาย
MOSFET P-CH 30V 90A TO252-31
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
P-ช่องสัญญาณ 30 V 90A (Tc) 137W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TO252-3-11
โมเดล EDA/CAD
IPD90P03P4L04ATMA2 รุ่น
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
160 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
+5V, -16V
ชุด
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
11300 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
137W (Tc)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ประเภท FET
เกรด
รถยนต์
เทคโนโลยี
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
30 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO252-3-11
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
4.1mOhm @ 90A, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2V @ 253µA