IPG20N04S4L18AATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IPG20N04S4L18AATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-IPG20N04S4L18AATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-IPG20N04S4L18AATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPG20N04S4L18AATMA1
คำอธิบาย
MOSFET 2N-CH 40V 20A 8TDSON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
35 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 40V 20A (Tc) 26W (Tc) ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้ PG-TDSON-8-10
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IPG20N04S4L18AATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
15nC @ 10V
ผู้ผลิต
Infineon Technologies
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1071pF @ 25V
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
26W (Tc)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
เทคโนโลยี
MOSFET (ออกไซด์โลหะ)
คุณสมบัติ
AEC-Q101
การตั้งค่า
2 N-ช่องสัญญาณ (คู่)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
40V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-PowerVDFN
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
20A (Tc)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TDSON-8-10
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
18mOhm @ 17A, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.2V @ 8µA