IPG20N10S4L35ATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IPG20N10S4L35ATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
IPG20N10S4L35ATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IPG20N10S4L35ATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPG20N10S4L35ATMA1
คำอธิบาย
MOSFET 2N-CH 100V 20A 8TDSON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
35 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 100V 20A 43W ติดบนพื้นผิว PG-TDSON-8-4
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IPG20N10S4L35ATMA1 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.1V @ 16µA
ผู้ผลิต
Infineon Technologies
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
17.4nC @ 10V
ชุด
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1105pF @ 25V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
พลังงาน - สูงสุด
43W
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
MOSFET (ออกไซด์โลหะ)
เกรด
รถยนต์
การตั้งค่า
2 N-ช่องสัญญาณ (คู่)
คุณสมบัติ
AEC-Q101
คุณสมบัติของ FET
เกทระดับลอจิก
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-PowerVDFN
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
20A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TDSON-8-4
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
35mOhm @ 17A, 10V