IPLT60R024CM8XTMA1
IPLT60R024CM8XTMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IPLT60R024CM8XTMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-IPLT60R024CM8XTMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-IPLT60R024CM8XTMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPLT60R024CM8XTMA1
คำอธิบาย
IPLT60R024CM8XTMA1
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 650 V 103A (Tc) 543W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-HDSOP-16-6
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
24mOhm @ 41.7A, 10V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.7V @ 1.06mA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
122 nC @ 10 V
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
5382 pF @ 400 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
543W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
650 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-HDSOP-16-6
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V