IPN60R2K1CEATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IPN60R2K1CEATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
IPN60R2K1CEATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IPN60R2K1CEATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPN60R2K1CEATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 600V 3.7A SOT223
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 600 V 3.7A (Tc) 5W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-SOT223-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IPN60R2K1CEATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.5V @ 60µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
6.7 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
140 pF @ 100 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
5W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
600 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-SOT223-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
2.1Ohm @ 800mA, 10V