IPN80R900P7ATMA1 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 363
เอกสารข้อมูล
N-ช่องสัญญาณ 800 V 6A (Tc) 7W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-SOT223
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Infineon Small Signal P-Channel and N-Channel MOSFETs PIO | DigiKey
IPN80R900P7ATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IPN80R900P7ATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
IPN80R900P7ATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IPN80R900P7ATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPN80R900P7ATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CHANNEL 800V 6A SOT223
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IPN80R900P7ATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.5V @ 110µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
15 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
350 pF @ 500 V
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
7W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
800 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-SOT223
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
900mOhm @ 2.2A, 10V