IPT012N08N5ATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IPT012N08N5ATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
IPT012N08N5ATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IPT012N08N5ATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPT012N08N5ATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 80V 300A 8HSOF
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 80 V 300A (Tc) 375W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-HSOF-8-1
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IPT012N08N5ATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.8V @ 280µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
223 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
17000 pF @ 40 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
375W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
80 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-HSOF-8-1
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
6V, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
1.2mOhm @ 150A, 10V