IPTC012N06NM5ATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IPTC012N06NM5ATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-IPTC012N06NM5ATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-IPTC012N06NM5ATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPTC012N06NM5ATMA1
คำอธิบาย
TRENCH 40<-<100V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
35 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 60 V 41A (Ta), 311A (Tc) 3.8W (Ta), 214W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-HDSOP-16-U01
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IPTC012N06NM5ATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
1.2mOhm @ 100A, 10V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.3V @ 143µA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
133 nC @ 10 V
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
10000 pF @ 30 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
3.8W (Ta), 214W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
60 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-HDSOP-16-U01
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
6V, 10V