IPW60R080P7XKSA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IPW60R080P7XKSA1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPW60R080P7XKSA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 600V 37A TO247-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 600 V 37A (Tc) 129W (Tc) ทรูโฮล PG-TO247-3
โมเดล EDA/CAD
IPW60R080P7XKSA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 590µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
51 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2180 pF @ 400 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
129W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
600 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO247-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
80mOhm @ 11.8A, 10V