IPZ40N04S5L4R8ATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IPZ40N04S5L4R8ATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
IPZ40N04S5L4R8ATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IPZ40N04S5L4R8ATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPZ40N04S5L4R8ATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 40V 40A 8TSDSON
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 40 V 40A (Tc) 48W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TSDSON-8
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IPZ40N04S5L4R8ATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
29 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±16V
ชุด
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1560 pF @ 25 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
48W (Tc)
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ประเภท FET
เกรด
รถยนต์
เทคโนโลยี
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
40 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TSDSON-8
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
4.8mOhm @ 20A, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2V @ 17µA