IRF100B201
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IRF100B201-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IRF100B201
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 100V 192A TO220AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
35 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 192A (Tc) 441W (Tc) ทรูโฮล TO-220AB
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IRF100B201 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
255 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
9500 pF @ 50 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
441W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220AB
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
4.2mOhm @ 115A, 10V