IRFP4004PBF ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
IXYS
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
IXYS
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
N-ช่องสัญญาณ 40 V 195A (Tc) 380W (Tc) ทรูโฮล TO-247AC
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
IRFP4004PBF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IRFP4004PBF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IRFP4004PBF
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 40V 195A TO247AC
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
330 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
8920 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
380W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
40 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247AC
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
1.7mOhm @ 195A, 10V