IRLML0040TRPBF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IRLML0040TRPBFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
IRLML0040TRPBFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IRLML0040TRPBFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IRLML0040TRPBF
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 40V 3.6A SOT23
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 40 V 3.6A (Ta) 1.3W (Ta) ติดบนพื้นผิว Micro3™/SOT-23
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IRLML0040TRPBF รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.5V @ 25µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
3.9 nC @ 4.5 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±16V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
266 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1.3W (Ta)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
40 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
Micro3™/SOT-23
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
56mOhm @ 3.6A, 10V