ISC019N10NM8SCATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-ISC019N10NM8SCATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-ISC019N10NM8SCATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-ISC019N10NM8SCATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ISC019N10NM8SCATMA1
คำอธิบาย
ISC019N10NM8SCATMA1
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 26A (Ta), 245A (Tc) 3W (Ta), 268W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-WSON-8-2
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
1.93mOhm @ 50A, 15V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.2V @ 114µA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
133 nC @ 10 V
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
8800 pF @ 50 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
3W (Ta), 268W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-WSON-8-2
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
8V, 15V