ISC044N15NM6ATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-ISC044N15NM6ATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-ISC044N15NM6ATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-ISC044N15NM6ATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ISC044N15NM6ATMA1
คำอธิบาย
TRENCH >=100V
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 150 V 17.1A (Ta), 156A (Tc) 3W (Ta), 250W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TSON-8-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ISC044N15NM6ATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
4.2mOhm @ 50A, 15V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 140µA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
72 nC @ 75 V
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
5100 pF @ 75 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
3W (Ta), 250W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
150 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TSON-8-3
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
8V, 15V