ISC130N20NM6ATMA1 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | MOSFET |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 61 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | N-ช่องสัญญาณ 200 V 9.8A (Ta), 88A (Tc) 3W (Ta), 242W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TSON-8-3 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs 11.7mOhm @ 50A, 15V |
Mfr | Vgs (th) (สูงสุด) @ Id 4.5V @ 135µA |
ชุด | เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs 58 nC @ 10 V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | Vgs (สูงสุด) ±20V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds 3900 pF @ 100 V |
ประเภท FET | กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด) 3W (Ta), 242W (Tc) |
เทคโนโลยี | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 175°C (TJ) |
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss) 200 V | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ PG-TSON-8-3 |
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด) 10V, 15V | บรรจุภัณฑ์ / เคส |