ISC130N20NM6ATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-ISC130N20NM6ATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-ISC130N20NM6ATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-ISC130N20NM6ATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ISC130N20NM6ATMA1
คำอธิบาย
MOSFET
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 200 V 9.8A (Ta), 88A (Tc) 3W (Ta), 242W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TSON-8-3
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
11.7mOhm @ 50A, 15V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.5V @ 135µA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
58 nC @ 10 V
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
3900 pF @ 100 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
3W (Ta), 242W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
200 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TSON-8-3
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V, 15V