SPP17N80C3XKSA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SPP17N80C3XKSA1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPP17N80C3XKSA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 800V 17A TO220-3
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 800 V 17A (Tc) 208W (Tc) ทรูโฮล PG-TO220-3-1
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SPP17N80C3XKSA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.9V @ 1mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
177 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2320 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
208W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
800 V