SPW47N60C3FKSA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-SPW47N60C3FKSA1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPW47N60C3FKSA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 650V 47A TO247-3
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 650 V 47A (Tc) 415W (Tc) ทรูโฮล PG-TO247-3-1
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SPW47N60C3FKSA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.9V @ 2.7mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
320 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
6800 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
415W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
650 V