T470N16TOFXPSA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-T470N16TOFXPSA1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
T470N16TOFXPSA1
คำอธิบาย
SCR MODULE 1.6KV 800A TO-200AA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
33 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล scr 1.6 kV 800 A เดี่ยว ติดตั้งบนแชสซี TO-200AA
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
2 V
ผู้ผลิต
Infineon Technologies
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
200 mA
บรรจุภัณฑ์
ถาด
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
7100A @ 50Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
300 mA
โครงสร้าง
เดี่ยว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
จำนวนของ SCRs, ไดโอด
1 SCR
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
1.6 kV
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-200AA
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (AV)) (สูงสุด)
470 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
800 A