TD330N16KOFHPSA2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-TD330N16KOFHPSA2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TD330N16KOFHPSA2
คำอธิบาย
SCR MODULE 1.6KV 520A MODULE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
41 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล scr 1.6 kV 520 A ซีรีส์ ตัวเชื่อมต่อ - SCR/ไดโอด ติดตั้งบนแชสซี โมดูล
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
520 A
ผู้ผลิต
Infineon Technologies
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
2 V
บรรจุภัณฑ์
ถาด
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
200 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
300 mA
โครงสร้าง
ซีรีส์ ตัวเชื่อมต่อ - SCR/ไดโอด
อุณหภูมิในการทำงาน
130°C (TJ)
จำนวนของ SCRs, ไดโอด
1 SCR, 1 ไดโอด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
1.6 kV
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (AV)) (สูงสุด)
330 A