TLE4972AE35S5XUMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-TLE4972AE35S5XUMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-TLE4972AE35S5XUMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-TLE4972AE35S5XUMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TLE4972AE35S5XUMA1
คำอธิบาย
CURRENT SEN HE/DIF 2000A PG-VSON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
35 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 2000A 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค, ดิฟเฟอเรนเชียล 6-PowerVDFN
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TLE4972AE35S5XUMA1 รุ่น
หมวดหมู่
ความถี่
210kHz
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3.1V ~ 3.5V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เวลาตอบสนอง
700ns
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
25mA
สำหรับการวัด
AC/DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทเซนเซอร์
เกรด
รถยนต์
กระแสไฟฟ้า - การตรวจจับ
คุณสมบัติ
AEC-Q100
จำนวนของช่อง
1
ประเภทการติดตั้ง
เอาต์พุต
เรโชเมตริก, แรงดันไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-PowerVDFN
เซ็นซิติวิตี้
62mV/mT