TT162N16KOFHPSA2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-TT162N16KOFHPSA2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TT162N16KOFHPSA2
คำอธิบาย
SCR MODULE 1.6KV 260A MODULE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
41 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล scr 1.6 kV 260 A ซีรีส์ ตัวเชื่อมต่อ - SCR ทั้งหมด ติดตั้งบนแชสซี โมดูล
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
260 A
ผู้ผลิต
Infineon Technologies
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
2 V
บรรจุภัณฑ์
ถาด
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
150 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
5200A @ 50Hz
โครงสร้าง
ซีรีส์ ตัวเชื่อมต่อ - SCR ทั้งหมด
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
200 mA
จำนวนของ SCRs, ไดโอด
2 SCR
อุณหภูมิในการทำงาน
125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
1.6 kV
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (AV)) (สูงสุด)
162 A