TT190N16SOFHPSA2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TT190N16SOFHPSA2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TT190N16SOFHPSA2
คำอธิบาย
SCR MODULE 1.6KV 275A MODULE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
33 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล scr 1.6 kV 275 A ซีรีส์ ตัวเชื่อมต่อ - SCR ทั้งหมด ติดตั้งบนแชสซี โมดูล
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
275 A
ผู้ผลิต
Infineon Technologies
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
2.5 V
บรรจุภัณฑ์
ถาด
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
145 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
200 mA
โครงสร้าง
ซีรีส์ ตัวเชื่อมต่อ - SCR ทั้งหมด
อุณหภูมิในการทำงาน
125°C (TJ)
จำนวนของ SCRs, ไดโอด
2 SCR
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
1.6 kV
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (AV)) (สูงสุด)
190 A