TZ600N16KOFHPSA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-TZ600N16KOFHPSA1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TZ600N16KOFHPSA1
คำอธิบาย
SCR MODULE 1.6KV 1050A MODULE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล scr 1.6 kV 1050 A ซีรีส์ ตัวเชื่อมต่อ - SCR ทั้งหมด ติดตั้งบนแชสซี โมดูล
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
1050 A
ผู้ผลิต
Infineon Technologies
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
2.2 V
บรรจุภัณฑ์
ถาด
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
250 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
300 mA
โครงสร้าง
ซีรีส์ ตัวเชื่อมต่อ - SCR ทั้งหมด
อุณหภูมิในการทำงาน
135°C (TJ)
จำนวนของ SCRs, ไดโอด
1 SCR
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
1.6 kV
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (AV)) (สูงสุด)
669 A