12V-MB-PW-12M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1647-12V-MB-PW-12MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
1647-12V-MB-PW-12MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
12V-MB-PW-12M
คำอธิบาย
LED ENG NW 4200K 1=1" STRIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
led ส่องสว่าง cobs เครื่องจักร์ โมดูล LED Engine - สีขาว, เป็นกลาง แถบแสงเชิงเส้น, ยืดหยุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
12V
ผู้ผลิต
Inspired LED, LLC
CRI (ดัชนีการแสดงสี)
93
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
มุมการมองเห็น
120°
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
12000.0mm L x 8.00mm W (25.40mm L ต่อช่วง)
ประเภท
LED Engine
ความสูง
1.50mm