IMSA-11600S-15C-GFN4 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CONN FFC VERT 15POS 0.5MM SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 14 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 15 ตำแหน่ง FFC, FPC คอนเนคเตอร์ หน้าสัมผัส, แนวตั้ง - 1 ด้าน 0.020" (0.50mm) ติดบนพื้นผิว |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | ความสูงเหนือบอร์ด 0.236" (6.00mm) |
ผู้ผลิต IRISO USA Inc. | ประเภทปลายสายเคเบิล เซาะร่อง |
ชุด | วัสดุหน้าสัมผัส โลหะทองแดงผสม |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) | พื้นผิวหน้าสัมผัส ทอง |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | วัสดุโครง โพลีเมอร์ผลึกเหลว (LCP) |
ประเภทแบนอ่อน FFC, FPC | คุณสมบัติ การยึดบัดกรี |
ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว | อัตราแรงดันไฟฟ้า 50V |
ประเภทคอนเนคเตอร์/หน้าสัมผัส หน้าสัมผัส, แนวตั้ง - 1 ด้าน | ระดับความไวไฟ UL94 V-0 |
จำนวนของตำแหน่ง 15 | อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) 0.5A |
ระยะ 0.020" (0.50mm) | ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส 3.94µin (0.10µm) |
ส่วนปลาย บัดกรี | สีโครง ธรรมชาติ |
ความหนา FFC, FCB 0.30mm | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |