KIT - IVT-S-500-U0-I-CAN1-12/24 W/ CONNECTOR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4423-KIT-IVT-S-500-U0-I-CAN1-12/24W/CONNECTOR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
คำอธิบาย
CURRENT SENSOR SHUNT 500A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
42 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 500A 1 ช่อง สับเปลี่ยน สองทิศทาง โมดูล
หมวดหมู่
เอาต์พุต
CAN บัส
Mfr
ความเป็นเชิงเส้น
0.0001
ชุด
ความแม่นยำ
±0.4%
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
5.5V ~ 40V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
80mA
สำหรับการวัด
DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C