SMS-R015-1.0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4423-SMS-R015-1.0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
4423-SMS-R015-1.0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4423-SMS-R015-1.0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMS-R015-1.0
คำอธิบาย
RESISTOR - ISA-PLAN SHUNT, 0.015
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
15 mOhms ±1% 5W ตัวต้านทานแบบชิป 2512 (6332 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 170°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2512 (6332 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.250" L x 0.120" W (6.35mm x 3.05mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.039" (1.00mm)