CPC1006N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
212-CPC1006N-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CPC1006N
คำอธิบาย
SSR RELAY SPST-NO 75MA 0-60V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โซลิดสเตต รีเลย์โฟโตคัปเปิล (โฟโตรีเลย์) SPST-NO (1 Form A) 4-SOP (0.150", 3.81mm)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
0 V ~ 60 V
Mfr
กระแสโหลด
75 mA
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้าสถานะเปิด (สูงสุด)
10 Ohms
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ประเภทรีเลย์
รีเลย์โฟโตคัปเปิล (โฟโตรีเลย์)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-SOP
วงจร
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, TUV, UL
ประเภทเอาต์พุต
AC, DC
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
1.2VDC