CPC1009N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CPC1009N-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CPC1009N
คำอธิบาย
SSR RELAY SPST-NO 150MA 0-100V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โซลิดสเตต รีเลย์โฟโตคัปเปิล (โฟโตรีเลย์) SPST-NO (1 Form A) 4-SOP (0.150", 3.81mm)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
0 V ~ 100 V
Mfr
กระแสโหลด
150 mA
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้าสถานะเปิด (สูงสุด)
8 Ohms
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
1.2VDC