CLA60PD1200NA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CLA60PD1200NA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CLA60PD1200NA
คำอธิบาย
SCR MODULE 1.2KV 94A SOT-227-4
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล scr 1.2 kV 94 A ซีรีส์ ตัวเชื่อมต่อ - SCR/ไดโอด แชสซี, ติดตั้งด้วยสลักเกลียวสองปลาย SOT-227-4, miniBLOC
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
1.5 V
ผู้ผลิต
IXYS
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
40 mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
1100A, 1190A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
100 mA
โครงสร้าง
ซีรีส์ ตัวเชื่อมต่อ - SCR/ไดโอด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
จำนวนของ SCRs, ไดโอด
1 SCR, 1 ไดโอด
ประเภทการติดตั้ง
แชสซี, ติดตั้งด้วยสลักเกลียวสองปลาย
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
1.2 kV
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-227-4, miniBLOC
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (AV)) (สูงสุด)
60 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
94 A