DPG20C400PB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DPG20C400PB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DPG20C400PB
คำอธิบาย
DIODE ARRAY GP 400V 10A TO-220-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ แคโทดร่วม 400 V 10A ทรูโฮล TO-220-3
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.32 V @ 10 A
ผู้ผลิต
IXYS
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
ชุด
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
45 ns
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 µA @ 400 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 175°C
การตั้งค่าไดโอด
1 คู่ แคโทดร่วม
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เทคโนโลยี
มาตรฐาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-220-3
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
400 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220-3
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) (ต่อไดโอด)
10A