DSI30-12A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DSI30-12A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSI30-12A
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 1200V 30A TO220AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 1200 V 30A ทรูโฮล TO-220AC
หมวดหมู่
ความเร็ว
การกู้คืนมาตรฐาน >500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
40 µA @ 1200 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
10pF @ 400V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
1200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220AC
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
30A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-40°C ~ 175°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.29 V @ 30 A