IXFH150N30X3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
238-IXFH150N30X3-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXFH150N30X3
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 300V 150A TO247
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
41 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 300 V 150A (Tc) 890W (Tc) ทรูโฮล TO-247 (IXTH)
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.5V @ 4mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
177 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
13100 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
890W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
300 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247 (IXTH)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
8.3mOhm @ 75A, 10V