IXFH24N90P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IXFH24N90P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXFH24N90P
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 900V 24A TO247AD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 900 V 24A (Tc) 660W (Tc) ทรูโฮล TO-247AD (IXFH)
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
6.5V @ 1mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
130 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±30V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
7200 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
660W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
900 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247AD (IXFH)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
420mOhm @ 12A, 10V