IXFH50N85X
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IXFH50N85X-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXFH50N85X
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 850V 50A TO247
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
41 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 850 V 50A (Tc) 890W (Tc) ทรูโฮล TO-247 (IXTH)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IXFH50N85X รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5.5V @ 4mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
152 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±30V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
4480 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
890W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
850 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247 (IXTH)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
105mOhm @ 500mA, 10V