IXFH76N07-11 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
IXYS
มีอยู่ในสต็อค: 440
เอกสารข้อมูล
Similar
IXYS
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 636
N-ช่องสัญญาณ 70 V 76A (Tc) 360W (Tc) ทรูโฮล TO-247AD (IXFH)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
IXFH76N07-11
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IXFH76N07-11-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXFH76N07-11
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 70V 76A TO247AD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.4V @ 4mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
240 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
4400 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
360W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
70 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247AD (IXFH)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
11mOhm @ 40A, 10V