IXFH96N20P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IXFH96N20P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXFH96N20P
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 200V 96A TO247AD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
39 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 200 V 96A (Tc) 600W (Tc) ทรูโฮล TO-247AD (IXFH)
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 4mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
145 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
4800 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
600W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247AD (IXFH)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
24mOhm @ 500mA, 10V