IXFK400N15X3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IXFK400N15X3-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXFK400N15X3
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 150V 400A TO264
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
35 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 150 V 400A (Tc) 1250W (Tc) ทรูโฮล TO-264
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.5V @ 8mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
365 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
23700 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1250W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
150 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-264
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
3mOhm @ 200A, 10V