IXFK40N90P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IXFK40N90P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXFK40N90P
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 900V 40A TO264AA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 900 V 40A (Tc) 960W (Tc) ทรูโฮล TO-264AA (IXFK)
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
6.5V @ 1mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
230 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±30V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
14000 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
960W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
900 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-264AA (IXFK)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
230mOhm @ 20A, 10V