IXFK80N60P3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IXFK80N60P3-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXFK80N60P3
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 600V 80A TO264AA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
44 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 600 V 80A (Tc) 1300W (Tc) ทรูโฮล TO-264AA (IXFK)
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 8mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
190 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±30V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
13100 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1300W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
600 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-264AA (IXFK)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
70mOhm @ 500mA, 10V