IXFN90N170SK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
238-IXFN90N170SK-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXFN90N170SK
คำอธิบาย
SICFET N-CH 1700V 90A SOT227B
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1700 V 90A (Tc) ติดตั้งบนแชสซี SOT-227B
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 36mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
376 nC @ 20 V
Vgs (สูงสุด)
+20V, -5V
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
7340 pF @ 1000 V
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1700 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-227B
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
20V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
35mOhm @ 100A, 20V