IXFT120N25X3HV
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IXFT120N25X3HV-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXFT120N25X3HV
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 250V 120A TO268HV
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
36 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 250 V 120A (Tc) 520W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-268AA
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.5V @ 4mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
122 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
7870 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
520W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
250 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-268AA
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
12mOhm @ 60A, 10V