IXFX170N20T มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
N-ช่องสัญญาณ 200 V 170A (Tc) 1150W (Tc) ทรูโฮล PLUS247™-3
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
IXFX170N20T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IXFX170N20T-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXFX170N20T
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 200V 170A PLUS247-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
34 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 4mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
265 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
19600 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1150W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PLUS247™-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
11mOhm @ 60A, 10V