IXFX32N100P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IXFX32N100P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXFX32N100P
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 1000V 32A PLUS247-3
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1000 V 32A (Tc) 960W (Tc) ทรูโฮล PLUS247™-3
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
6.5V @ 1mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
225 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±30V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
14200 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
960W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1000 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PLUS247™-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
320mOhm @ 16A, 10V